Oreo cheesecake

สามารถเลือกคลาสใดก็ได้ ใน Cheesecake
เรียน 1 ตัว ราคา 2,000 บาท
เรียน 2 ตัว ราคา 3,500 บาท
เรียน 3 ตัว ราคา 4,500 บาท
เรียน 4 ตัว ราคา 5,500 บาท
เรียนทั้ง 8 ตัว ราคา 8,500 บาท

เลือกวันเรียน และเวลาเรียนได้ตามสะดวก (เช็ควันเวลากับแอดมินก่อนนะคะ)

ราคาค่าเรียน